Yadda ake ɗaukar hoto tare da LG G3

LG G3

Ana amfani da Screenshots don abubuwa da yawa, daga iya aika abin da muke gani akan irin wannan gidan yanar gizon ta hanyar raba hoto ta hanyar WhatsApp ko hanyoyin sadarwar jama'a, ko don adana rikodin da muka samu a cikin irin wannan wasan kuma nuna su ga abokanmu don kar su rasa shi. Tare da adadin abubuwan da ke faruwa ta hanyar allonmu, samun damar yin irin wannan kama yana da mahimmanci a cikin lamura da yawa.

Ga yawancin wayoyin zamani na Android, ɗauki hoto Ana samun nasara ta latsa maɓallin rage ƙarar ƙara ƙarfi da ƙarfi lokaci guda. Idan kana da wayar Samsung, abubuwa suna canzawa a nan ta hanyar danna ƙarar ƙasa da gida. A cikin LG G3 maɓallin haɗin har yanzu iri ɗaya ne tare da ƙarar ƙasa da kunnawa a lokaci guda, amma ta hanyar samun ɓangaren maɓallan da ke baya, Samsung ya samar da wata hanyar ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta.

Wannan hanya ta biyu don iya ɗaukar hoto tare da LG G3 yana tare da aikace-aikacen QuickMemo +, wanda muke bayyanawa a ƙasa.

Screenshot tare da maɓallan wuya

Kamar yadda muka ambata a baya, hanyar ɗaukar hoto tare da maɓallan zahiri akan LG G3 ana samun ta ta latsa a lokaci guda duka ƙarfi da ƙarar ƙasa. Kodayake yana iya zama ɗan ban mamaki da farko, aikin da aka yi zai juya zuwa rayarwar ɗaukar hoto.

Screenshot ta amfani da QuickMemo +

Baya ga samun maɓallan maɓallan da aka ambata, akwai wata hanyar da za a iya ɗaukar hoto a kan G3, kuma wannan ta hanyar ta amfani da wani zaɓi a cikin QuickMemo + app.

Screenshot tare da LG G3

Kamar yadda kuke yi don ƙaddamar da Google Yanzu daga maɓallin gida akan kowane tashar tare da Android 4.2, zuwa zaɓi QuickMemo + a cikin ringi wanda zai bayyana lokacin da ka danna ka riƙe secondsan daƙiƙa a gida, za ku sami QuickMemo + a dama don zaɓar ta. Ta hanyar aiwatar da wannan aikin kai tsaye za ka ɗauki hoton allo, kuma daga nan za ka iya zanawa a kansa, yi bayani ko adana a cikin hotan hotanka.


Kuna sha'awar:
Yadda ake cire ƙwayoyin cuta akan Android
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   patricia m

    Ta hanyar riƙe maɓallin gida na sami ringi amma allon binciken google ya buɗe kai tsaye, don haka hoton allon lokacin buɗe sabon rubutaccen abu an yi shi ne daga google ba daga abin da nake so in kama ba. Za ku iya gaya mani yadda zan canza shi?
    Gracias

  2.   Mauro m

    Hakanan yana faruwa da ni

  3.   Javier m

    Na sami nasarar yin hotunan kariyar kawai ta hanyar buɗe Memo na sauri. A kan hoton da kake son ɗauka akan allon kuma mun sanya ajiya kuma yana ba ka zaɓuɓɓuka don adana shi a cikin hoton

  4.   Haruna m

    Ban san yadda ake saukar da karar lg a waya ta ba