Stable Android 10 a ƙarshe ya zo akan Realme X2 da X2 Pro

Realme X2 da X2 Pro suna karɓar kwanciyar hankali na Android 10

da Realme x2 y X2 suna samun jiran tsammani Android 10 barga sabuntawa ta hanyar sabon OTA wanda a hankali yake watsewa.

Updateaukakawa yana kawo sabon ƙirar mai amfani, isharar motsa jiki da sabon aikace-aikacen kyamara tsakanin sauran fasali don wayoyin biyu. Kuna iya duba cikakken canjin canji a ƙasa don ƙarin cikakkun bayanai.

Canza sabon sabuntawa tare da Android 10 don Realme X2 da X2 Pro

  • Kayayyakin gani
    • Sabunta UI zuwa Realme UI.
    • Sabon ƙirar masarauta yana sa hotunan su fi kyau kuma aiki ya fi inganci.
  • Yankin gefe mai wayo
    • Ingantaccen keɓaɓɓen keɓaɓɓen aiki da ingantaccen aikin hannu ɗaya.
    • Ingantaccen Ingancin Yankin Yankin: Mai sauya fayil ɗin Console tare da Mai sarrafa Fayil; cire tasirin gani na OSIE kuma babu faɗakarwar faɗakarwa.
    • Ja wani app daga gefen gefe na kaifin baki don buɗe shi cikin yanayin allo tsagewa.
    • An kara sabbin fasali guda biyu: "Taimaka wa Opacity Ball" da "Hide Assist Ball a Cikakken Kayan Aiki"
    • Featureara fasalin fasalin taga don ƙarin aikace-aikace.
    • Bara Bubbles - Ana nuna kumfa lokacin da kuka buɗe aikace-aikace a cikin taga mai iyo daga gefen gefe mai wayo. Matsa kumfa don rushewa ko buɗe aikace-aikacen.
  • Screenshot
    • Ingantaccen aikin yatsa mai yatsu 3-yatsa: Yi amfani da yatsu 3 don taɓawa da riƙe allon, sa'annan swipe don ɗaukar hoton allo na zaɓaɓɓen ɓangaren allon (m hoto) Yi amfani da yatsu 3 don taɓawa da riƙe allon, sa'annan ku zame yatsunku waje don ɗaukar hoto mai tsawo.
    • Settingsara saitunan sikirin: Za ka iya daidaita matsayin allo na samfoti na farko da ke shawagi da saita sauti na sikirin.
    • Ingantaccen samfotin samfoti mai shawagi yana shawagi: Bayan ɗaukar hoto, ja da sauke shi don rabawa, ko jawo ƙasa ka sauke don ɗaukar hoto mai tsayi.
  • Nishadantarwa na Kewayawa 3.0
    • Gestestestestestestestestest: dukkan motsin motsi ana tallafawa ne a yanayin wuri mai faɗi.
  • System
    • Modeara Maida Hankali: Rage raguwar abubuwan waje yayin da kake koyo ko aiki.
    • An kara sabon wasan kwaikwayo.
    • Ingantaccen useraddamarwar mai amfani mai amfani don sauƙin aiki hannu ɗaya.
    • Ara aikin ɗan hutu don rikodin allo.
    • Ara taga mai iyo da saitunan don rikodin allo.
    • Sabbin sautuna da aka kara domin goge fayil, kalkuleta keystrokes da compass pointer
    • Ingantaccen tsarin ginannen sautunan ringi.
    • An ƙara saƙonnin yawo na TalkBack don samun dama.
    • Sabuwar fasalin gudanarwa don ayyukan kwanan nan: Zaka iya duba ƙwaƙwalwar ajiyar ɗawainiya da aikace-aikacen da aka kulle.
  • wasanni
    • Kayayyakin hulɗar gani ya inganta don Sararin Wasanni.
    • Animaddamar da rayarwa an gyara shi don Sararin Wasanni.
  • Allon gida
    • An ƙara sabbin fuskar bangon waya kai tsaye.
    • Addedara bangon bangon fasaha
    • Optionara zaɓi don buɗe Binciken Duniya ko kwamitin sanarwa ta zubewa ƙasa a kan allo.
    • Optionara zaɓi don tsara girman, siffa da salon gumakan aikace-aikacen akan allo.
    • Ingantaccen kalmar sirri buše zane mai zane don sauƙin aikin hannu ɗaya.
    • Tallafi don hotunan bangon waya mai rai akan allon kullewa.
    • An ƙara yanayi mai sauƙi don allo na gida, tare da manyan rubutu, gumaka, da kuma shimfiɗa mai haske.
  • Tsaro
    • Random MAC Address Generator: Lokacin da wayarka take haɗe da tsarin sadarwar Wi-Fi tana samar da adireshin MAC bazuwar don gujewa tallace-tallace da aka yi niyya da kuma kiyaye sirrinka.
  • Tools
    • A cikin Saitunan Sauri ko Yankin gefe na wayo, zaku iya buɗe Kalkuleta a cikin taga mai iyo.
    • Featureara fasalin gyara a cikin Rikodi.
    • Toneara Sautin ringi (tsayayye), wanda ya dace da yanayin yanzu.
    • An kara rayarwar daidaita yanayin yanayi zuwa Yanayin.
  • Kamara
    • Inganta kyamarar UI don ingantacciyar ƙwarewar mai amfani.
    • Ingantaccen keɓaɓɓen ke dubawa da mai ƙidayar lokaci.
  • Hotuna
    • Ingantaccen kundi UI don ingantaccen tsari da hoton hoto.
    • An ƙara shawarwarin kundin da ke gane sama da wurare daban-daban 80.
  • Sadarwa
    • realme Share yanzu yana tallafawa raba fayil tare da na'urorin OPPO, Vivo da Xiaomi.
    • Ingantaccen Lambobin UI don ingantaccen ƙwarewa.
  • Tabbatarwa
    • Saitunan bincike yanzu suna tallafawa wasa mai hauka kuma suna ƙunshe da tarihin bincike.
  • Nemi
    • Musicara waƙar YT
  • Baturi
    • Adadin da aka sabunta yayin lodawa ana nuna su.
    • Don zurfafa fahimtar mai amfani game da saurin caji, za a nuna shi koyaushe lokacin da wayar ke caji kuma allon yana haske.

Android 10
Kuna sha'awar:
Yadda zaka sabunta na'urarka zuwa Android 10 yanzu kuma ya riga ya samu
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.