Mafi kyawun aikace -aikacen 5 don aunawa akan Android

Mafi kyawun aikace -aikacen don auna nisan akan Android

Yana da kyau koyaushe a sami kayan aikin auna ko'ina, saboda ba ku taɓa sanin lokacin da za a buƙaci shi ba. Bukatar wannan ita ce mafi girma lokacin da kuke karatun aiki wanda ke buƙatar ma'aunin da ba a sani ba. Kuma, kodayake wasu kayan aikin ba su da ƙima kamar waɗanda aka kirkira don ainihin ma'aunin ma'auni, akwai aikace -aikacen da ke ba da madaidaicin ma'auni tare da ingantacciyar madaidaiciya, kuma ga mafi kyawun waɗanda ke samuwa a cikin Google Play Store don Android.

A cikin wannan rukunin tattarawa muna lissafin mafi kyawun ƙa'idodin aunawa waɗanda zaku iya samu yanzu a cikin Shagon Play ɗin da aka ambata kyauta. Duk suna cikin shahararrun kuma, a lokaci guda, zazzagewa daga shagon. Hakanan, suna gabatar da ayyuka daban -daban na ci gaba da fasali don samun madaidaicin awo.

A ƙasa zaku sami jerin abubuwan mafi kyawun apps don auna nisa akan wayoyin Android. Yana da kyau mu haskaka, kamar yadda muke yi koyaushe, cewa duk waɗanda zaku same su a cikin wannan rubutun tattarawa kyauta ne. Sabili da haka, ba za ku cire duk adadin kuɗi don samun ɗaya ko dukansu ba.

apps na auna nesa
Labari mai dangantaka:
Manyan Manhajojin Mita Na Android 5 Masu Aiki

Koyaya, ɗaya ko fiye na iya samun tsarin biyan kuɗi na cikin gida, wanda zai ba da damar samun damar fasalulluka masu inganci da samun ƙarin fasali, tsakanin sauran abubuwa. Hakanan, ba lallai bane a biya kowane biyan kuɗi, yana da kyau maimaitawa. Yanzu eh, bari mu kai gare ta.

ARPlan 3D: Mai Mulki, Taaukar Faifai, Tsarin Tsarin Tsarin ƙasa

ARPlan 3D: Mai Mulki, Taaukar Faifai, Tsarin Tsarin Tsarin ƙasa

Don fara wannan rubutun tattarawa a ƙafar dama, muna da ARPlan 3, ƙa'idar da ke da manyan ayyuka don auna wuraren, abubuwa, santimita da ƙari. Abin da ya sa yana da amfani sosai, har ma a yanayin da ma'aunai ke da wahala, shine amfani da Hakikanin Gaskiya, wanda ke taimakawa a hankali auna duka abubuwan da aka ambata a matsayin tsayin, saman da sauran ƙimar da galibi suke da wuya a auna.

Kuna iya bayyana lissafi da ma'aunai a cikin ma'auni ko raka'a na masarauta (cm, m, mm, app app, inch, ƙafa da mai mulkin yadi). Hakanan yana da fasalin mai tsara shirin bene na 2D kuma yana da ikon ƙirƙirar tsare -tsaren bene na gefe, duk tare da Virtual Reality a cikin dakika. Kawai nuna abin da kuke son kamawa da aunawa tare da kyamarar wayarku da voila, ba tare da ƙarin faɗa ba.

A gefe guda, yana ba da damar adana ma'aunin tsarin bene a cikin fayil na Floorplanner da ƙirƙiri tsare -tsaren bene na 3D tare da kowane ma'auni da aka auna. Hakanan, idan kuna son sanin faɗin falon, faɗin bangon da ƙari, zaku iya ganowa tare da waɗannan aikace -aikacen; Bayanan da aka samu na iya zama da amfani don ƙididdige yawan kayan gini, don haka ARPlan 3D kuma an tsara shi azaman kayan aiki mai kyau don kimanta ma'aunai.

Wannan aikace -aikacen a cikin Play Store yana ɗaya daga cikin mafi kyau a cikin kantin sayar da ku, saboda ya cika sosai kuma yana da kusan duk abin da aka samo a cikin mafi yawan mafi yawan nau'ikan aikace -aikacen sa. Yana da ƙima mai daraja 4.4-star, kazalika da abubuwan da aka saukar sama da miliyan 1 da kusan maganganu masu kyau 50.

Shirin AR 3D: Mai mulki, Ma'auni
Shirin AR 3D: Mai mulki, Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni
  • Shirin AR 3D: Mai mulki, Hoton Ma'auni

Ma'aunin yanki da nisa

Ma'aunin yanki da nisa

Babban ayyukan wannan app sun haɗa da bugun kiran sauri na yanki da nisa iri ɗaya, don samun ma'aunin da ya dace da abin da kuke son lissafa a cikin dakika. Hakanan yana gabatar da matakan adanawa da gyarawa, gami da haɗawa da ƙungiyoyi.

A gefe guda, ya zo tare da ayyuka na asali waɗanda suka haɗa da zaɓi don soke duk ayyukan ma'auni na baya. Menene ƙari, yana iya waƙa da GPS don tafiya, tuki kusa da takamaiman iyaka, kuma yana da jagorar auna kai. Hakanan yana ba ku damar aika hanyar haɗin kai ta atomatik da "alama" tare da yankin da aka zaɓa, adireshi da hanya zuwa abokanka ko abokan hulɗa don nuna musu ainihin shafin da kuke son nuna musu.

Wannan app yana da sauƙin amfani, don haka ba za ku sami matsaloli don cin moriyar duk ayyukansa don auna wuraren da nisa a kusan kowane wuri da kowane nau'in abubuwa ba. A lokaci guda kuma, ya shahara sosai a cikin rukunin sa, tare da saukarwa sama da miliyan 10 da kyakkyawan ƙimar tauraro 4.6 a cikin shagon Android.

Ma'aunin yanki da nisa
Ma'aunin yanki da nisa
developer: gonaki
Price: free
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto
  • Auna wurare da nisa Hoton hoto

CamToPlan - RA Measure / Ma'auni Tepe

CamToPlan - RA Measure / Ma'auni Tepe

Wani kyakkyawan kayan aiki don aiwatarwa ma'aunai, lissafi da duk abin da kuke son sani game da yankuna da nisa shine CamToPlan, aikace -aikacen kyauta wanda shima yana cikin Play Store.

Ayyukansa da fasalulluka suna ba da damar yin ma'auni akan kusan komai cikin daƙiƙa guda kuma cikin sauƙi. Ba kome ko abu da siffarsa suna tsaye a tsaye ko a tsaye. Kuna iya sanin tsayinsa, nisa, yanki da ƙari. Yana da madaidaicin mai mulki da ma'aunin tef wanda ke aiki tare da Gaskiyar Ƙaddamarwa da ARCore (kawai akan wayoyi masu goyan baya).

Wannan app yana zuwan mita laser wanda ke ba ku damar samun isasshen bayani game da abubuwa da wurare cikin sauri. A cikin tambaya, zaku iya bayyana lissafin da aka samu a cikin awo daban -daban, mafi yawanci, kamar santimita da mita. A lokaci guda, zaku iya zana layin ma'auni a cikin 3D godiya ga kyamara kai tsaye akan bidiyon wayarku ko tebura da fitar da tsare -tsaren da aka samu a fayilolin hoton PNG ko DXF.

Wannan kayan aikin, wanda aka ba duk ayyuka da halayen da yake alfahari da su, cikakke ne ga masu kayan ado tunda yana ba da damar auna tsawon bangon gidan ko gidan, kazalika da girman kusan dukkan abubuwa tare da madaidaitan layi da lissafin wuraren ɗakin, dakunan wanka da duk wuraren da ke ciki. Sabili da haka, yana da kyau a kimanta waɗannan ƙimar don gini, kodayake yana da kyau a lura cewa adadi na iya zama kusan kuma ba koyaushe cikakke bane.

Hakanan, kamar wannan bai isa ba, wannan app auna tsawon na iya yin ƙididdigar farashin gini kuma yana aiki kamar ma'aunin tef na ci gaba.

Mitar ma'aunin tef VR
Mitar ma'aunin tef VR
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot
  • Mita Ma'aunin Tef Auna VR Screenshot

Mai Mulki - Auna Santimita da Inci

Mai mulkin - auna santimita da inci

Ba ya cutar da samun mai mulki a hannu, amma ba na zahiri ba, amma ɗaya a waya. A saboda wannan dalili, wannan aikace -aikacen yana shiga cikin wannan post ɗin tattarawa, saboda shine ɗayan wanda zaku iya auna ɗan gajeren tazara da girman ƙananan abubuwa don bayyana girman su cikin santimita da inci.

Yana da, kuma har zuwa yanzu, aikace -aikacen wannan jerin ya fi sauƙi da sauƙi na duk abin da muka gabatar zuwa yanzu. Kuma shine yana da nauyin 1.95 MB a cikin shagon, don haka zazzagewa ba zai ɗauki fiye da 'yan daƙiƙa ba, kodayake wannan ya riga ya dogara ne kawai kuma na musamman akan saurin Intanet ɗin da kuke da shi.

Its dubawa ne kuma sauki da kuma sauki fahimta. Kawai buɗe shi kuma fara auna abin da kuke so. Kuna iya amfani da shi azaman mai kula da makaranta don yin ƙananan ma'auni a cikin littattafan rubutu, littattafai, da ƙari. Amfaninta ya sa ta sami suna 4.3 a cikin Play Store.

Mai mulki: Ma'aunin centimita
Mai mulki: Ma'aunin centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita
  • Mai Mulki: Hoton Hoton Centimita

Google Maps

Google Maps

Don fita daga layi kadan, muna da Google Maps, aikace-aikacen GPS wanda ba wai kawai yana ba da ra'ayi na taswirar duniya ba, ƙasashe, birane, gundumomi da garuruwa, amma har ma. la ma'aunin nisa tsakanin maki biyu. Kuna iya sanin tazara tsakanin birni da wuri da kusan kowane mahimmin abu a duniya. Hakanan yana da fa'ida sosai sanin tsawon lokacin da zai ɗauka kafin ku isa wani wuri idan kuna tafiya da ƙafa, ta mota, keke ko ta wani nau'in motsi.

A gefe guda, Wannan aikace -aikacen ba ya ba da ayyuka na al'ada na taswira da GPS. Yana ɗaya daga cikin mafi cikakke don Android kuma daga Google yake, don haka shima yana ɗaya daga cikin mafi zazzagewa da amfani dashi a duk duniya, wani abu wanda yafi yawa saboda gaskiyar cewa an riga an shigar dashi a masana'anta a kusan dukkan wayoyin hannu. tare da tsarin aiki. na kasuwa (ban da Huawei, saboda ba su da ayyukan Google).

Taswirorin Nisa
Labari mai dangantaka:
Auna nisa a Google Maps: daga gidan yanar gizo da aikace-aikace

Tare da Google Maps kuma zaka iya yin duba ko'ina cikin yanayi daban -daban kuma sami ko'ina, gidan abinci da duk abin da zaku iya tunanin kawai ta hanyar sanya sunan adireshin a cikin sandar bincike. Hakanan yana ba ku damar sanin idan akwai otal -otal, tashoshin sabis. gidajen sinima, cibiyoyin siyayya, asibitoci da dakunan shan magani, gidaje, gonaki da duk abin da aka yi wa rajista da Google a baya. Bi da bi, ya zo tare da aiki wanda ke ba ku damar sanin yawan kusanci don ganin waɗanne wurare ne waɗanda wataƙila za ku fi so.

Tabbas, shima yana da aikin jagora wanda zai taimaka muku zuwa duk wuraren da kuke so kuma zai kuma nuna nisan tafiya da kimanta lokacin isowa. Hakanan yana taimaka muku guji cunkoso. Kuma app ne wanda ke da abubuwan saukarwa sama da biliyan 5 da nauyin kusan MP 28 a cikin shagon.

Google Maps
Google Maps
developer: Google LLC
Price: free
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps
  • Hoton Hotunan Google Maps

Yadda ake saita wayar Android ta amfani da OK Google
Kuna sha'awar:
Yadda ake saita na'urar Android tare da OK Google
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.