Mafi kyawun dabaru don Homescapes waɗanda zasu ci nasara da su duka

Mai cuta na gida

Idan kuna sha'awar fara kunna Homescapes kuma ba ku san yadda yake aiki ba, a yau za mu kawo muku jagora tare da asirce, nasihu da dabaru don taimaka muku koyon wasa Homescapes cikin sauri.

Homescapes shine wasan da ya fi shahara akan Android da IPhone, kuma idan aka yi la’akari da yadda yake samun nasara da kuma yadda yake sha, tabbas kun ci karo da shi ko kuma kun ji labarinsa. Don haka kar a yi shakka a gwada waɗannan Mai cuta a gida.

Homescapes wasa ne na kyauta gaba ɗaya wanda ya jawo hankalin duniya a cikin abin da aikinmu shine taimaka Austin don sake gyarawa da tsara babban gida kuma don wannan dole ne ku shawo kan matakan da aka gabatar muku.

Babban bambanci tsakanin wannan wasan da sauran nau'ikan nau'ikan nau'ikan shi ne cewa a cikin Homescapes zaku iya hulɗa tare da haruffa daban-daban don gano labarin da ke cikin wasan.

Mario Kart Tour
Labari mai dangantaka:
Mafi kyawun dabaru na Mario Kart Tour

Idan baku dade da wasa ba ko kuma shine karon farko da kuka fara yi, a yau mun kawo muku sirrin Sirri da dabaru na Homescapes don kada ya yi wahala da farko.

Gidajen gida: tukwici da dabaru waɗanda bai kamata ku rasa ba

homescape dubawa

Makanikai na wasan yana da sauqi qwarai kuma zai tunatar da ku da yawa sauran shahararrun wasanni na wayar hannu irin su Candy Crush -match aƙalla alamomi guda uku waɗanda ke da sifa iri ɗaya da launi ɗaya don cimma manufa a cikin matsakaicin adadin motsi-. Wannan shi ne ainihin makanikai na wasan kuma babu ƙarin bayani game da yadda Homescapes ke aiki da zai zama dole, don haka za mu yi magana game da tukwici da dabaru na wannan wasan.

Yadda ake samun tsabar kudi a cikin Gidajen Gida?

da tsabar kudi a cikin gidaje sune mabuɗin wasan tunda waɗannan sune waɗanda ke ba ku damar siyan rayuka, ƙungiyoyi da kuma abubuwan ado. Amma dole ne ku san yadda zaku iya samun waɗannan tsabar kudi a cikin Gidajen Gida.

Hanya mafi sauri da sauƙi zuwa sami tsabar kudi yana bugun matakan. Don matakin da ya wuce za ku sami tsabar kudi 50, ban da waɗanda suka dace da ƙungiyoyi waɗanda ba ku yi amfani da wannan matakin ba.

Hakanan TKuna da yuwuwar samun tsabar kuɗi kyauta a cikin Gidajen Gida idan kun haɗa asusun Facebook ɗin ku zuwa wasan. Wannan zai ba ku tsabar kuɗi 100 kyauta, don haka ku tuna lokacin da kuka fara wasa kamar yadda za ku sami kuɗin da aka ajiye ba tare da yin ƙoƙari ba.

Kuma wata hanyar da za ku sami tsabar kuɗi kyauta ita ce ta hanyar yin ayyukan ado na yau da kullum, waɗannan ayyuka tare da tsabar kudi ba a ba su kowace rana ba, amma daga lokaci zuwa lokaci, don haka shawararmu ita ce duk ranar da kuka shiga ku duba yadda za su iya bayarwa. ku mai kyau adadin tsabar kudi.

Samun tsabar tsabar Gida yana da sauqi sosai, amma kuma yana da sauƙin rasa tsabar kudi idan kun sayi rayuka kullum, kayan daki da kowane kayan ado. Don haka, kafin yin kowane sayayya, yi tunani game da shi da kyau, ban da koyon yadda ake sarrafa motsin ku daidai.

Rayukan Kyauta da Ƙarfafawa a Tsarin Gida

Tsabar kudi wani muhimmin abu ne na Homescapes, amma haka rayuwa. Tare da tsabar kudi za ku iya siyan rayuka, irin waɗannan waɗanda kuma za su taimaka muku samun tsabar kudi idan kun yi ayyukan da kyau.

Za a iya samun rayuwa a cikin Gidajen gida kamar yadda ake yi a Candy Crush, ta hanyar tambayar abokanka na Facebook (ko da yake don yin wannan, ku tuna cewa dole ne a haɗa wasan zuwa hanyar sadarwar zamantakewa).

Ƙarfafawa kuma suna da mahimmanci a wasan tun da suna samun ƙungiyoyi na musamman a cikin matakin kuma don haka za su iya shawo kan manufar da sauri ba tare da yin amfani da kowane motsi ba kuma, sabili da haka, samun ƙarin tsabar kudi.

Wadannan masu ƙarfafawa suna ba ka damar kawar da adadi mai yawa na abubuwa a lokaci ɗaya ko kuma yana yiwuwa a haɗa nau'i-nau'i biyu a lokaci guda don samun ƙarin motsi na musamman. Misali, zaku iya haɗa rokoki guda biyu don wani sakamako mai ɓarna mafi girma.

a ko'ina cikin wasan kuma yayin da kuke cikin matakan za ku gano wa kanku nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan wutar lantarki da ke akwai. Idan har yanzu kuna mamakin yadda za ku iya samun wutar lantarki, amsar ita ce mai sauƙi, kawai ku ci gaba a cikin labarin kuma ku shawo kan matakan da aka ba ku, tun da yadda za ku sami tsabar kudi, da yawa daga cikinsu ma za su samu. zama masu iko.

Abubuwan da suka fi dacewa don ci gaba da sauri a cikin Gidajen Gida shine haɗuwa da amfani da duk abubuwan wasan, da kuma yadda za a kashe tsabar kudi da kyau da kuma haddace haɗin haɗin wutar lantarki.

Kamar yawancin wasannin wayar hannu da aka fi sani, Hakanan ana iya sauke Homescapes kyauta akan Android da iPhone, kodayake kuma yana da sayayya a cikin app.

Samun bama-bamai a cikin Gidajen Gida

dabarun gida

iya, wasa Gidajen gida gabaɗaya kyauta ne kuma siyan abubuwa tare da kuɗi na gaske zaɓi ne kuma ana iya kunna ko kashe a cikin menu.

Samun bama-bamai abu ne mai sauqi qwarai, dole ne kawai ku karya fale-falen fale-falen buraka guda hudu ko fiye a cikin motsi iri ɗaya tunda suna da mahimmanci don cimma manufar matakin.

  • Bom: Dole ne ku hada tayal guda biyar a lokaci guda domin yanki na murabba'i biyu ya karye a kusa da su.
  • Ƙwallon bakan gizo: ta hanyar daidaita abubuwa biyar a cikin layi, ana haɗa nau'i-nau'i masu wuyar warwarewa da dama ba da gangan ba da tayal da aka canza kuma sauran suna fashewa.
  • Roket: ta hanyar haɗa abubuwa huɗu a jere ɗaya, za ku sami layin duka ko ginshiƙi don karya a tsaye.
  • Takarda jirgin: idan kun dace da hudu a cikin murabba'i za ku sami murabba'i na sama, kasa, dama da hagu don karya, amma kuma kowane yanki na wasan bazuwar.

Abubuwa na musamman

Dole ne ku sarrafa abubuwa na musamman waɗanda suka bayyana da kyau yayin da kuke ci gaba ta hanyar wasan da matakan wucewa. Don wannan za mu ga wasu abubuwa kamar:

Grass: idan kun haɗa tayal a cikin ɗayan za ku iya ajiye shi a waje da gidan kuma ya fi kyau.
Sarƙoƙi: Fale-falen fale-falen buraka waɗanda ke da sarƙoƙi ba za a iya motsa su ba, kuma wannan yana sa matakan ɗan rikitarwa. Domin karya waɗannan sarƙoƙi kuna buƙatar yin shi tare da bama-bamai, masu sarrafa wutar lantarki ko ta hanyar karya layuka waɗanda ba su da fale-falen sarkar.

Godiya ga wadannan dabaru da tukwici za ku iya kunna Homescapes yadda ya kamata. Duk lokacin da ba ku da zaɓuɓɓukan motsi da yawa a cikin wasanin gwada ilimi, to ya kamata ku motsa fale-falen fale-falen ƙasa saboda sune mafi kyawun zaɓi don buɗewa a cikin yanayin da ba za ku iya ci gaba ba, kuma amfani da bama-bamai koyaushe zaɓi ne mai kyau.

Bayan bin wannan homescapes tukwici da dabaru jagora, Zai fi sauƙi a gare ku don samun rayuka, ƙarfin wutar lantarki da tsabar kudi kawai ta hanyar ci gaba da doke matakan wasan, kuma duk wannan ba tare da kashe Yuro ɗaya ba.


Mafi kyawun wasannin kan layi tare da abokai
Kuna sha'awar:
39 mafi kyawun wasannin Android don wasa tare da abokai akan layi
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.