Hanyoyi daban-daban guda uku don ɗaukar allo akan LG G2

Hanyoyi daban-daban guda uku don ɗaukar allo akan LG G2

A cikin labarin na gaba zan nuna muku hanyoyi daban-daban guda uku don cimmawa kama allon na mu LG G2.

El LG G2 Ana la'akari da ɗayan mafi kyawun tashoshi na wannan lokacin, ƙirar sa a hankali, babban allo, kayan aikin sa masu ban sha'awa da duk ayyukan da yake da shi, suna yin wannan tashar. ɗayan mafi kyawun masu siyarwa kuma an yaba shi a wannan lokacin.

Hanyar 1: Tare da maɓallan zahiri

Hanyoyi daban-daban guda uku don ɗaukar allo akan LG G2

El LG G2 Ba shi da faifan maɓalli na yau da kullun, kamar yadda muka gani a bidiyo daban-daban da ke yawo a kan hanyar sadarwar, wannan tashar Babu maɓalli a kan firam ko a gaban na'urar. Maballin kawai da yake da shi sune maɓallan ƙara da ƙarfi da ke kan bayanta. Wannan ba matsala bane don ɗaukar allon Android ɗinmu kamar yadda zamuyi daga kowane tashar tare da faifan maɓallin na yanzu.

Don ɗaukar allo ta amfani da faifan madanni, kawai muna danna maɓallin a lokaci guda. +arfi + lessara ƙasa, kodayake gaskiya ne cewa yana da ɗan rikitarwa idan aka ba da maɓallan maɓallan da aka ambata, kodayake zan iya tabbatar muku da cewa tare da ɗan yin aiki za ku sami hanya mafi kyau don yin saurin kamawa na dukkan teburin mu.

Hanyar 2: Amfani da Memo mai sauri

Hanyoyi daban-daban guda uku don ɗaukar allo akan LG G2

Don ɗaukar allon da muke aiki a wannan lokacin kawai zamu sami damar shiga Saurin Memo da kuma adana kamawa. Wannan zaɓin, ban da adana allon da yake sha'awar mu, yana kuma ba mu zaɓi zuwa yiwa alamar sanarwa.

Don saurin isa ga Saurin Memo Zamu iya saita gajerun hanyoyin sandar sanarwa ko labule domin wannan zabin ya bayyana. Wata hanya mai sauri don samun dama Saurin Memo Muna da shi ta maɓallin Home, idan muka riƙe maɓallin Gidan kuma muka hau sama, zaɓin buɗewa zai bayyana Saurin Memo ko shiga Google Yanzu.

Hanyar 3: Kama Plusari

Hanyoyi daban-daban guda uku don ɗaukar allo akan LG G2

Muna da wannan hanya ta uku a cikin serial browser na mu LG G2 kuma ya bamu damar kama ɗayan shafin yanar gizo. Lokacin da nake nufi cikakke, shine cewa duk shafin yanar gizon da muka shiga zai sami ceto kuma ba kawai ɓangaren da muke gani akan allon mu ba.

Don samun damar wannan zaɓi kawai zamu danna menu na saitunan bincike kuma zaɓi zaɓi zuwa Kama Plusari o Kama duk.

Ƙarin bayani - Yadda ake sabunta LG G2 zuwa Android 4.3.1 ba bisa ka'ida ba


Kuna sha'awar:
Yadda ake cire ƙwayoyin cuta akan Android
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   Emilio m

    Screenshot shine mafi kyawun al'amuran da wannan wayar zata iya yi! hehe amma shima bai cutar da shi ba ... yana nuna min amfanin sa a kowace rana ... babban tashar girma

  2.   Luis m

    A gare ni hanya mafi kyau ita ce Memo mai sauri saboda duk damar da tayi muku. Wannan LG shine mafi kyawun da na canza shi don s4 kuma ina sha'awar gaske

  3.   mariano m

    Barka da yamma. Na sayi wayata ta bude lg g2 kuma ba ni da kama da kari a burauzar. Na siye shi a Fravega. Shin yana da nasaba da fitowar tashar ko in kunna aikin ta wata hanya? Na gode da taimakon ku a gaba

    1.    Francisco Ruiz m

      Baya fitowa azaman kama kamala amma kama komai.

  4.   Gustavo m

    Nawa ba shi da "capt plus" ko "kwace duka", shin akwai wanda ya sani idan tambaya ce ta sabunta wani abu ko zazzage manhajar LG ?????

  5.   Belkis Gomez m

    Sannu da kyau Ina so in sani ko zaku iya taimaka mani shine ban san yadda ake adana hotunan ba misali: Ina da fb a cikin s4 dina kawai na ba shi a cikin maɓallin menu kuma ya ba shi don adanawa hoto amma a cikin wannan bai ba ni wannan zaɓi ba. Kowa na iya taimaka min? Godiya !!!

  6.   Paola m

    Sannunku mutane, ina gaya muku cewa kawai burauzar da LG g2 ke kawowa ta asali shine wanda zaku sami zaɓi don kama komai, idan kuna amfani da Chrome ko wani ba za ku sami wannan zaɓi ba!

  7.   mark m

    Brlkis ami m. Ko yaya dai wani ne yake taimaka mana