Abubuwa 9 mafi kyau S Pen akan Galaxy Note 10 da sauran Bayanan kula

El S Pen shine ɗayan mafi kyawun kayan aikin da muke dasu a cikin jerin sanarwa kuma ita ce wacce ta sanya mata suna tun farkon zuwanta shekarun da suka gabata. Za mu nuna muku a cikin bidiyo mafi kyawun ayyuka 9 da kuke da su a hannunku tare da wannan fensirin wanda zaku iya yin abubuwa da yawa da shi.

Abubuwa kamar iko fassara rubutu da ilham, ɗauki hoton kai tsaye ko ma rubutu da rubutattun bayanan da kuka rubuta akan allo ɗaya na Galaxy Note; a cikin wannan yanayin muna yin sa akan bayanin kula 10+. S Pen wanda yake ba da fuka-fuki ga ƙwarewar da za a iya samarwa daga wayar hannu kuma muna gaya muku tare da waɗannan sabbin ayyukan.

Notesauki bayanai tare da kashe allo

Notesauki bayanan kula akan kashe 10 na allo

Yi rubutu tare kashe allo yana ɗaya daga cikin mafi kyawun sifofin S Pen. Kamar sauki kamar cire S Pen daga sararin samaniya, rubuta bayanin kula, za mu sanya shi a wuri, kuma takardar za a adana ta atomatik. Wato, baku buƙatar ma kunna allon na Galaxy Note 10; da kuma wanda muka yi kwanan nan bita tare da minti 30 a bidiyo don barin komai a cikin bututun mai.

Yi bayanin kula game da abin da kake gani akan allon

Auki bayanan kula akan allon Galaxy Note 10

Zamu iya zama aiki tare da rubutu a cikin Google Drive, tare da maƙunsar bayanai Microsoft Excel ko ma tattaunawa daga Slack tare da ƙungiyar kamfaninmu, don haka tare da wannan aikin zamu iya ɗaukar bayanai akan duk waɗancan zaɓuɓɓukan da duk abin da ke faruwa akan allon bayaninmu.

  • Latsa gunkin keɓaɓɓun ayyukan S Pen.
  • Kuma yanzu game da "Rubuta akan allo".
  • An kama da sauri kuma za mu sami zaɓuɓɓukan don ɗaukar bayanan kula daga wasu ƙa'idodin.

Bayanan kula a kalanda

Sanya bayanan kula a kalanda

Mai kama da aikin da ya gabata, wannan lokacin zamuyi amfani da kalandar azaman bayan gida don ɗaukar waɗannan bayanan. Abin da ya fi dacewa da ɗaukar bayananmu ta hannu da ke nuna waɗancan mahimman abubuwan ranar yini. A takaice dai, zaku iya sanya da'irar yadda wannan ranar x ta mako zata kasance mai mahimmanci ko kuma duk wani abu da kuke buƙata a aikinku na yau da kullun; kar ma a rasa duk abin da zaka iya yi tare da Samsung Dex tare da Galaxy Note 10 ko S10.

  • Muna komawa gunkin S Pen idan muka cire shi daga shafinsa.
  • Muna latsawa game da "bayanan kalanda" (Idan wannan zaɓin baya nan, zaku iya ƙara shi daga ƙari zuwa ƙarshen duk waɗanda kuke da su).
  • Muna rubuta bayanin kula ko zamu iya zagayawa cikin sauri tare da S Pen.

Sanya rubutu zuwa rubutu

Sanya Bayanan kula zuwa Rubuta tare da Galaxy Note 10 OCR

Galaxy Note fasali OCR rubutu fitarwa daura da S Pen ko bayanin kula da muke dauka tare da shi. Yana aiki kamar haka:

  • Mun rubuta bayanin kula.
  • Muna kiyaye shi
  • Mun bude shi kuma mun danna shi
  • Bar ɗin kayan aiki ya bayyana a ƙasan
  • Muna latsawa game da fahimtar rubutu kuma ta hanyar sihiri rubutun da aka rubuta da hannu ya zama rubutu.

Aikin da yafi mahimmanci don Rubuta waɗannan bayanan cewa mun rubuta.

Zabi mai kyau

Zaɓin Smart da zaɓin gyarawa

Idan har yanzu baku dace da zabin rubutu na Android ba, zaku iya yi amfani da S Pen don zaɓar rubutu da sauri. Ka yi tunanin madaidaiciyar madauki cewa duk lokacin da ka bar S Pen ya hau kan yankin don zaɓen ka, zai ba ka damar ɗaukar abin da kake so.

  • Daga maballin S Pen.
  • Danna kan «kaifin baki zaɓi» ko "zaɓi mai hankali"
  • Yanzu akan yankin da muke son yin zaɓin, danna kuma faɗaɗa don ɗaukar sararin da ake so.
  • An zaɓi wannan yankin kuma za mu iya raba ko gyara shi.
  • Kafa shi yana barin barin shi tsayayye kuma yana iya ci gaba da bincika yanar gizo ko wata ƙa'idar da muke ciki.

Ka yi tunanin wannan Kuna gaban Excel kuma kuna son kwatanta sakamakon yakin tallace-tallace. Kuna gyara wasu bayanai kuma kuna kwatanta su da sauri ta hanyar zaɓar zaɓin koyaushe.

Fassara Rubutu tare da S Pen

Fassara rubutu tare da S Pen

Wannan ɗayan siffofin S Pen ne mai ban mamaki. Kuma da gaske zai taimaka mana wajen fassara rubutu, amma tare da babban ma'amala da S Pen ke cimmawa ta hanyar iya zaɓar kalma ko jimla guda ɗaya. Dole ne kawai ku sanya S Pen ba tare da taɓa allon ba kuma zai haskaka kalmar. Hakanan shine:

  • Kuna da S Pen.
  • An zaɓi kalma ko jumla.
  • Kalmar ta bayyana tare da fassarar ta bayyana da madannin don kunna kalmar a cikin harshen da aka zaba.
  • Kuna iya canzawa a cikin menu a saman harshen asalin, wanda aka fassara shi kuma idan kuna son zaɓar kalma ko jumla cikakke.

Babban aiki ga waɗanda kuke ciyarwa kullun tare da rubutu a cikin wasu yarukan ko kuma kawai kuna son koyon turanci.

Hotunan kai ko hotuna masu nisa

Iesaukar hoton kai tsaye tare da Samsung S Pen

Kuna iya barin Galaxy Note 10 ɗinku akan wani wuri don ɗaukar hoto kuma don haka ku kasance cikin hoto. Mafi kyawun abu game da ɗaukar hoto tare da S Pen shine cewa duk zaku iya fita kuma tare da mafi kyawun yanayin. Amma ba wannan kawai ba, amma daga S Pen zaka iya danna sau biyu don canza kyamarar baya zuwa gaba da akasin haka, ko amfani da isharar cikin iska don zuƙowa ciki da ƙari.

  • Bude aikace-aikacen kyamara.
  • Kuna barin wayar hannu a kan odayan tafiye-tafiye ko akan kafaffen wuri.
  • Ka latsa game da maɓallin S Pen, kuma an yi hoton kai tsaye.

Ayyuka na iska a kan S Pen ana yin su ta latsa maɓallin a kan S Pen yayin yin isharar. Za ki iya saita abin da kowane motsi yake yi a cikin aikace-aikacen me kake so.

Nisan Spotify, da 'yan wasan abun ciki na multimedia

S Pen sarrafawa

Spotify, YouTube, VLC da ƙari mai yawa ana iya sarrafa su daga ta'aziyar S Pen. Muna latsa sau ɗaya kawai don tsayawa kuma sau ɗaya don wasa. Hakanan zamu iya amfani da isharar iska don matsawa tsakanin waƙoƙi, komawa baya, ɗaga ko rage ƙarar.

Kamar aikin da ya gabata, daga saitunan S Pen zaka iya saita su Isharar iska ga kowane aiki.

Zane tare da S Pen

Zane tare da S Pen akan Galaxy Note 10

Zane tare da S Pen shine fashewa kuma yana iya zama ƙofar ku zuwa zane na dijital. Aikace-aikace kamar Autodesk Sketchbook na iya zama mahimmanci don yin hanyarku kuma kuna da adadi mai yawa na kayan aikin zane don zana tare da S Pen.

Idan rubuce-rubuce sun riga sun kware sosai kuma suna da kyau sosai, zane abu ne mai matukar kwarewa. Kawai kalli bidiyon don ganin fuska a ƙarshen zane ɗaya a cikin ɗan gajeren lokaci.


Android mai cuta
Kuna sha'awar:
Dabaru daban-daban don 'yantar da sarari akan Android
Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.