Jerin, aikace-aikacen Creative Commons don nemo hotuna kyauta

The List

Creative Commons yana son nemo cikakkiyar ƙa'ida don sau ɗaya, rashin dogaro da bankunan hoto don samun damar shiga kowane irin hoto na babban inganci. Kuma wannan na iya nufin cewa ɗaukar hoto da aka biya zai iya wucewa, idan a tsakanin adadi mai yawa na masu amfani sun fara tattara duk hotunan da hukumomi daban-daban ko masu amfani suke buƙata ta hanyar aikace-aikacen da Jerin ya sani kuma yanzu yana cikin beta don Android.

Jerin shine app ɗin wanda ƙungiyar ba da riba ta Creative Commons ta haɓaka hakan yana bawa masu amfani damar nema da amfani da hotunan juna a ƙarƙashin lasisin Creative Commons Attribution (CC BY). Wannan ƙa'idar ta taso ne saboda kowane irin ƙungiyoyi masu zaman kansu, kafofin watsa labaru, cibiyoyin al'adu ko mutane suna da zaɓi na ƙara hotuna zuwa ayyukan su ko yin aiki kyauta kyauta ga hotunan kowane mai amfani da ke amfani da kyamarar su don loda su ta hanyar aikace-aikacen.

Cikakkiyar manhaja don nemo hotuna kyauta masu inganci

A yanar gizo muna da damar shiga shafuka daban-daban Suna amfani da su harba hotuna masu inganci kwata-kwata kyauta, kodayake yakan faru cewa ga wani hoto da ake buƙata don aiki, maiyuwa bazai zama wanda ake so ba.

The List

The List an haife shi da babbar manufar samar da jerin wurare, mutane da abubuwan da ake buƙata hotunan su. Don haka lokacin da mai amfani yake a wurin da ya dace a lokacin da ya dace, ana iya ɗaukar hoto kuma a loda shi ta hanyar aikace-aikacen.

Duk hotunan da ke cikin Lissafin suna da lasisi kyauta, don haka kowa na iya amfani da su. Daidai ne Creative Commons Attributtion lasisi, don haka ana buƙatar dangana don amfanin kasuwanci zuwa ga ainihin marubucinta. Don haka idan da ace an yi amfani da hoton da kuka ɗauka don aiki don kasuwanci, sunan ku zai bayyana a cikin ƙididdiga.

Jerin yana kusa

Aikace-aikacen a halin yanzu kawai yana kan Android a cikin beta beta. Ana iya sauke shi daga gidan yanar gizon aikin. Jerin ya zo don buɗe sabuwar hanya don masu amfani don zama masu haɗin gwiwa da raba hotunansu tare da waɗanda ke buƙatar su ta hanyar app.

Daga lokacin da muka ƙaddamar da aikin, za mu sami damar samun mahimman bayanai don shiga cikin jerin tambayoyi. Wasu tambayoyi cewa Sun cancanci sanin irin hotunan da muke ɗauka yawanci yaya mutane, yanayi da dabbobi, abubuwa, wurare da birane, tufafi da salo, da gama abinci da abin sha. Muna zaɓar duk waɗanda muke so ko kuma muna da zaɓi a gare su kuma za mu ci gaba zuwa sashe na gaba.

The List

Yanzu babban allon zai bayyana a inda muka samu hotuna daban-daban waɗanda yawancin masu amfani ke nema, daga hoton abincin taliya, ice cream ko ma babbar mota. Mun zaɓi zaɓuɓɓuka ɗaya da biyu sun bayyana, ɗauki hoto ko zaɓi ɗaya daga gallery. Ta wannan hanyar za mu ɗora hoton kuma mu taimaka don haɗa kai da kowane irin hoto.

Sauran mahimmin sashe shine ɓangaren kewayawa na gefe inda muke samun jerin zaɓuɓɓuka kamar jerin oda, hotuna na, nau'ikan nawa, suna oda kuma biyu masu alaƙa da app. Kamar yadda zaku iya ƙirƙirar asusun Creative Commons kyauta, daga wannan rukunin za mu iya samun damar shiga. Manhajar tana da bayyanannen zane ga Design Design, don haka muna da maɓallin FAB mai iyo a ƙasa don samun damar sabbin umarni don hotunan da zamu zaba.

Una Shawara mai ban sha'awa daga Creative Commons azaman kayan haɗin gwiwa duka don raba hotunan da aka ɗauka tare da wayarmu kuma don samun takamaiman abin da muke buƙata saboda wasu dalilai.


Ku biyo mu akan Labaran Google

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.